Chuyên Lý Vô Đối - Portal


Dành cho các mem cl gần xa và nhữg ng` có nhu cầu làm quen
 
Trang ChínhPortalCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 
Rechercher Advanced Search
Latest topics
» MUTRANHBA.COM OPEN NGÀY 8/42012
Sat Mar 31, 2012 11:01 am by up456

» BAVUONG-MU.COM OPEN 10H00 SÁNG CHỦ NHẬT -25/3/2012
Fri Mar 23, 2012 2:59 pm by up456

» MU-HACPHONG.COM OPEN 2GIỜ CHIỀU NGÀY 22/3/2012
Tue Mar 20, 2012 10:26 am by cungkinhvangloi

» AI xứng đáng là hội trưởng hội phụ nữ???
Wed Feb 01, 2012 10:38 am by vovong

» MU-THIENLINH.COM OPEN 10H00 NGÀY 18/12/2011
Sat Dec 17, 2011 11:02 am by cungkinhvangloi

» TRUNG TÂM CÁ CƯỢC BÓNG ĐÁ
Wed Dec 07, 2011 8:54 am by huumy

» MUDOCTON.COM RA MẮT EVENT ĐẶC BIỆT VÀ DUY NHẤT CÓ MỘT KHÔNG HAI CỦA GAME MUONLINE
Tue Dec 06, 2011 8:46 pm by cungkinhvangloi

» MUDOCTON.NET OPEN 10H00 NGÀY 04/12/2011
Thu Dec 01, 2011 12:53 pm by cungkinhvangloi

» MU-MINHGIAO.COM OPEN 10H00 NGÀY 27/11/2011
Thu Nov 24, 2011 2:26 pm by cungkinhvangloi

» 24Hh-MU.COM OPEN HỒI 10H00 SÁNG NGÀY 20/11/2011
Thu Nov 17, 2011 12:34 pm by cungkinhvangloi

» MU-CAIBANG.COM OPEN HỒI 10H00 SÁNG NGÀY 13/11/2011
Thu Nov 10, 2011 1:52 pm by cungkinhvangloi

» Họp lớp sau kỳ thi đại học
Fri Aug 05, 2011 1:53 pm by huumy

» Đuổi admin...
Fri Aug 05, 2011 1:48 pm by huumy

» Con trai vào pmmmmmmm........+bình chọn.....
Wed Jul 06, 2011 2:41 pm by bigbang_in93

» CLVĐ made by bigbang_in93
Sat Sep 11, 2010 10:18 am by naruto121

» lie nhep
Sun Aug 29, 2010 9:11 pm by ngocvuxxl

» Mỗi ngày 1 bài hát
Tue Jul 27, 2010 8:27 pm by o0yondaime0o

» có bài nào hay thì vào đây chia sẻ nha
Sat Jul 24, 2010 10:44 am by grasslake

» vài game offline hay đặc biệt naruto^^
Fri Jul 23, 2010 9:49 am by o0yondaime0o

» Khai trương típ, mời chém!
Fri Jul 23, 2010 8:53 am by o0yondaime0o

Affiliates
free forum

Đuổi admin...
Tue Jul 06, 2010 4:02 pm by huumy
Nản, con Linh nó lâu rùi hok có bài mới gì hết, hix. Cách chức admin của nó đây. Để con Hồ Ly làm admin một mình zj.

Comments: 9
Phần thi thiết kế logo cho forum lấy thưởng...
Tue Jun 08, 2010 11:59 pm by huumy
Hiện tại forum cần gấp 1 logo lớp ta, đẹp, đúng với phong cách của CLVD, vì thế, tớ lập topic để chiêu mộ nhân tài thiết kế đây.
Logo thiết kế kích cỡ chiều ngan phải lớn hơn 820, có tính thẩm mỹ cao, có hình của đa số thành viên hoặc boss và mang đậm 1 phong cách chuyên nghiệp của CLVD.
Giải thưởng: 1 chai C2 …

[ Full reading ]
Comments: 28
Chatbox
Wed Jun 09, 2010 10:49 am by huumy
Cái chatbox, khi nào đăng nhập mới thấy được nội dung (hix)
Hơn nữa, nếu một thời gian không ghi chữ nào để spam chatbox thì sẽ tự động out, và mún xem nội dung, phải đăng nhập lại

Vì là miễn phí, nên khuyết điểm như vậy, kính mong mọi người thông cảm
26 26 26 26 26

Comments: 7
Tuyển Mod lần đầu cho diễn đàn mới
Sun Jun 06, 2010 10:07 am by huumy
Do di chuyển diễn đàn nhưng không chuyển được dữ liệu cũ sang và để phát triển diễn đàn. clvd.forumvi.com mở đợt tuyển Mod cho tất cả các member.
Tiêu chuẩn để trở thành Mod :
1) Yêu cầu cần thiết nhất là phải thường xuyên online và có tâm huyết với diễn đàn.
2) Am hiểu và có kinh nghiệm về lĩnh vực của …

[ Full reading ]
Comments: 12
Nội Quy Diễn Đàn
Sun Jun 06, 2010 9:57 am by huumy
Điều 1:
- Dùng tiếng Việt có dấu trong các bài viết đưa lên diễn đàn. Không được viết những từ ngữ có nghĩa bóng, hoặc những từ được sửa âm đọc.
- Có thái độ đúng mực, tôn trọng lẫn nhau trong quá trình trao đổi và tranh luận.
- Tránh tối đa các từ ngữ và hành động quá khích, nói xấu sau lưng, khiêu …

[ Full reading ]
Comments: 0
Statistics
Diễn Đàn hiện có 44 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: dungroiday

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 1174 in 131 subjects
Diễn Đàn
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 12 người, vào ngày Sat Aug 06, 2011 10:56 am